Nhà vườn Geleximco đẹp, lô áp góc - 114m2 - cạnh công viên, trường học - đường 14m - vỉa hè 2.5m

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà vườn Geleximco Lê Trọng Tấn, 114m², 4 tầng, MT 6m, view vườn hoa, full nội thất, giá 21.6 tỷ Địa chỉ: KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, khu D, Hà Đông Diện tích: 114m² Mặt tiền: 6m Số tầng: 4 tầng Giá bán: 21.6 tỷ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn Mô tả chi tiết: Nhà vườn thuộc dãy D, vị trí đẹp, cách trục chính Lê Trọng Tấn khoảng 80m. Đường trước nhà rộng 13.5m, vỉa hè hai bên, ô tô dừng đỗ thuận tiện. Không gian thoáng trước sau, đối diện trường học và vườn hoa, môi trường sống trong lành, phù hợp để ở lâu dài hoặc làm văn phòng. Nhà đã hoàn thiện đẹp, đầy đủ nội thất, tổng diện tích sàn khoảng 341m², có ô chờ thang máy. Hướng Đông Nam mát mẻ. Thiết kế: Tầng 1: Phòng khách, bếp, sân để xe, WC Tầng 2-3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, 2 WC Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi, khu thư giãn Gần Aeon Mall Hà Đông, bệnh viện, trường học, công viên, kết nối thuận tiện Đại lộ Thăng Long, Vành đai 3.5. Liên hệ: Mr. Hiếu 0969867962

Xem thêm

Liên hệ:

096 986 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

5 PN, 4 WC
114 m²
188,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0969867962

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà vườn Geleximco đẹp, lô áp góc - 114m2 - cạnh công viên, trường học - đường 14m - vỉa hè 2.5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.