Bán căn nhà giá tốt từ 130tr/m2 geleximco. lh:

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

D10-44 dt 114m2 trục chính đường 20,5 m giá 25,5 tỷ dt 114m2 nhà hoàn thiện giá 21 tỷ Khu c geleximco cạnh aeon Hà Đông 150m2 giá 25,5 tỷ. Biệt thự 320m2 giá 130tr/m2 Biệt thự 240m2 giá 145tr/m2 Biệt thự liền kề khu A geleximco dt 150m2, mặt tiền 10 giá 36 tỷ Lo góc khu C dt 195m2 giá 37 tỷ Cách siêu thị Aeon Hà Đông 1km. Cách trung tâm Hội Nghị Quốc Gia 3,5km. Liên hệ Mr Thuận 0975159666 Đc: Bđs Đức Thuận C24 ô 10, KĐT Geleximco đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

097 515 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25 tỷ

114 m²
219,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Đức Thuận

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà giá tốt từ 130tr/m2 geleximco. lh: - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.