Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 155m2, MT 9m, full nội thất hiện đại. KD sầm uất.

Ngày đăng: 09/10/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự ở Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, với diện tích 155m2, 5PN và 5WC, là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình lớn ở siêu VIP đối diện vườn hoa đẳng cấp nhất khu vực, hoặc vừa ở vừa kinh doanh, hoặc làm trụ sở văn phòng, trung tâm thẩm mỹ VIP, trường mầm non Quốc tế, hoặc coffe có GU... Gara rộng để được 2 ô tô. Sổ đỏ lâu dài. Liên hệ trực tiếp 0904606677 Miễn tiếp trung gian và hỏi mua hộ. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện y học cổ truyền bộ công an, công viên hồ Trung Văn, siêu thị Winmart+, trường mầm non Thần Đồng, tạo điều kiện sống thuận lợi cho cư dân. Khu vực dân trí cao toàn các CEO thành đạt và các cấp lãnh đạo hàng ngũ trung ương... Vị trí giáp Thanh Xuân di chuyển dễ dàng đến Lê Văn Lương, Phạm Hùng, hay phố Cổ, Hồ Gươm... xung quanh toàn các trường Đại học danh tiếng: Đại học Hà Nội, Học viện an ninh, Kỹ thật mật mã, Đại học Kiến trúc, học viện bưu chính viễn thông, FPT...

Xem thêm

Liên hệ:

090 460 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

45,6 tỷ

5 PN, 5 WC
155 m²
294,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
B

Bích

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 155m2, MT 9m, full nội thất hiện đại. KD sầm uất. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.