Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự TSQ Galaxy, Tố Hữu, Hà Đông, Hà Nội, 34,5 tỷ, 87m2 giá siêu hời

Ngày đăng: 11/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại TSQ Galaxy, Tố Hữu, Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội. - Thiết kế: 6PN + 6WC + bếp, 6 tầng - Mặt tiền: 5m, ngõ vào rộng 13,5m, thuận tiện cho ô tô - Hướng cửa chính và ban công: Tây Nam, phong thủy tốt - Pháp lý đầy đủ Điểm đặc sắc: - Không gian sống sang trọng, hiện đại với đầy đủ tiện nghi, thích hợp cho gia đình lớn. - Giá: 34,5 tỷ VND, phù hợp với những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Gần các tiện ích: - Gần trường mầm non Tuổi Thần Tiên - Gần bệnh viện Đa Khoa Hà Đông - Có công viên An Hưng, công viên Hồ Trung Văn, công viên Thiên Văn Học - Gần siêu thị Điện Máy HC - Vạn Phúc, siêu thị Đức Thành, siêu thị Co.opmart Goldsilk Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Văn Nam 0985590528

Xem thêm

Liên hệ:

098 559 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

34,5 tỷ

87 m²
396,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Ngân Hà (TSQ Galaxy Vạn Phúc), Đ. Tố Hữu, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0985590528

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự TSQ Galaxy, Tố Hữu, Hà Đông, Hà Nội, 34,5 tỷ, 87m2 giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.