Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu, căn góc view vườn hoa, DT 180m2 Giá Đầu Tư

Ngày đăng: 08/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

cần bán căn góc biệt thự siêu vip 180m2 khu đô thị mới Mỗ Lao. Diện tích 180m2. Hướng cửa: Đông Bắc - Đông Nam. View công viên khu phức hợp thể thao tennis... Nội thất cơ bản. Nhà vuông vắn, thiết kế về cực đẹp. Dự án khu đô thị mới Mỗ Lao, khu dân trí cao, cộng đồng văn minh, hạ tầng giao thông đồng bộ. Trường học quốc tế liên cấp, bệnh viện, công viên... Ngoài ra: Bán biệt thự quận hà đông làng việt kiều Châu Âu, 5 căn Vip cần thanh khoản_ từ 42.5 tỷ 139m2, cạnh góc, ngay vườn hoa, nhỉnh 40 tỷ. 160m2, vườn hoa, Ngay mặt Phố Nguyễn Văn Lộc, Dòng tiền 720triệu/năm, Giá 42.5 tỷ 193m, ô góc, view vườn hoa, diện tích sử dụng gần 700m2, giá 46 tỷ 6 Liền kề đường Nguyễn Văn Lộc, giá 36 tỷ bán liền kề mặt hồ Mộ Lao: 23.5 tỷ Tiềm năng tăng giá cao quỹ biệt thự đẹp hiếm còn lại tại Làng Việt Kiều Châu Âu. Tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện. Biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu là biệt thự Hà Đông nơi dành cho giới thượng lưu. Pháp lý chuẩn, sang tên nhanh

Xem thêm

Liên hệ:

092 658 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

46,5 tỷ

180 m²
258,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MT

Minh Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu, căn góc view vườn hoa, DT 180m2 Giá Đầu Tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.