Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự 4 tầng tại An Hưng, Hà Đông, 20,5 tỷ, 83 m2

Ngày đăng: 07/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự 4 tầng tại An Hưng, đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội, diện tích 83m2, giá 20,5 tỷ VND, không nội thất. Thiết kế hiện đại kết hợp phong thủy, không gian sinh thái với cây xanh và hồ điều hòa. Pháp lý đầy đủ. Chi tiết nổi bật: + Hơn 600 căn biệt thự, nhà liền kề. + Bãi đỗ xe 31.000m2, bể bơi 4 mùa, phòng tập gym. + Khu vui chơi trẻ em, siêu thị, nhà hàng. Chi tiết dự án: + Địa chỉ: An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội. + Chủ đầu tư: Khu đô thị An Hưng. + Tiện ích: Gần trường Quốc tế Nhật Bản, bệnh viện, công viên. + Thiết kế: 11 tòa nhà từ 29 - 75 tầng. Tiện ích xung quanh: + Công viên Thiên Văn Học, công viên An Hưng. + Siêu thị Đức Thành, trường mầm non Ngôi Nhà Cây Xanh, trường mầm non Tuổi Thần Tiên. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0934452279 và tên Nguyễn Tiến Huy.

Xem thêm

Liên hệ:

093 445 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

83 m²
246,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới An Hưng, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Tiến Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự 4 tầng tại An Hưng, Hà Đông, 20,5 tỷ, 83 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.