Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT An Vượng Villa, Tố Hữu, Dương Nội, Hà Đông, 56 tỷ, 225m2

Ngày đăng: 01/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm ở An Vượng Villa, Tố Hữu, Dương Nội, Hà Đông, căn BT này cực chất với diện tích 225m2 và giá chỉ 56 tỷ VND. Được thiết kế 4 tầng, mặt tiền rộng 9m, phù hợp cho cả ở và kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. + 4 tầng + Mặt tiền 9m, lý tưởng cho kinh doanh + Pháp lý đầy đủ, không lo lắng về giấy tờ Tiện ích xung quanh: + Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an + Bệnh viện Đại học Y Dược + Winmart Trung Hòa + Trường Mầm non Song ngữ Hoa Trà My + Công viên Phùng Khoang Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Lê Quốc Cường 0967881217

Xem thêm

Liên hệ:

096 788 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

56 tỷ

225 m²
248,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
An Vượng Villa, Đ. Tố Hữu, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LC

Lê Quốc Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT An Vượng Villa, Tố Hữu, Dương Nội, Hà Đông, 56 tỷ, 225m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.