Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 4T An Hưng Dương Nội, DT290m2, MT12.0m, 72 tỷ Hà Đông. LH 0886743366

Ngày đăng: 28/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Biệt thự tọa lạc tại khu KĐT An Hưng - Dương Nội Hà Đông, một trong những khu đô thị được quy hoạch đồng bộ, kết nối giao thông hiện đại nhất nhì tại quận Hà Đông. Diện tích 290m2, mặt tiền 12.0m gần công viên cây xanh, hồ điều hòa, không gian thoáng mát. - Xung quanh nhiều tiện ích như: Trường liên cấp quốc tế Nhật Bản, Siêu thị Aeon Mall, Bệnh viện quốc tế Nam Cường, Công viên Thiên văn học, - Thiết kế: + Tầng 1: Sân, vườn, hầm rượu, P khách, bếp. + Tầng 2: 1 PN Master khép kín, 1 Ngủ rộng, P. làm việc. + Tầng 3: 1 PN Master, P. thờ, giặt, sân phơi. + Tầng 4: Tum, kho, 1 Ngủ + Có sẵn ô chờ thang máy. - Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch, có thương lượng. - Liên hệ: Mr. Hà 0886743366 xem biệt thự và khu vực miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

088 674 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

72 tỷ

5 PN, 4 WC
290 m²
248,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới An Hưng, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TH

Trần Đình Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 4T An Hưng Dương Nội, DT290m2, MT12.0m, 72 tỷ Hà Đông. LH 0886743366 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.