Tin đăng đã hết hạn.

Căn liền kề thô hiếm hoi mặt phố Nguyễn Thanh Bình chủ nhà quyết bán

Ngày đăng: 27/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn liền kề The Terra An Hưng 95m2, MT: 6,5m, 7 tầng thô nguyên bản, có ô chờ thang máy, trục chính Tố Hữu - Nguyễn Thanh Bình, siêu kinh doanh. - Vị trí: Mặt phố The Terra An Hưng Tố Hữu, Hà Đông. - Diện tích: 95m2. - Xây dựng: 7 tầng, thô nguyên bản anh chị về sửa theo công năng sử dụng. - Tiện ích xung quanh: - Gần các KĐT An Hưng, Dương Nội, Văn Khê, Văn Phú. - Cạnh công viên Thiên Văn Học, hô điều hòa. - Gần trường học, TTTM, khu dân cư sâm uất. Nội khu hiện đại hạ tâng đông bộ. - Giao thông thuận tiện: - Kết nối nhanh Lê Văn Lương, Tố Hữu, Lê Trọng. Tân - Lê Quang Đạo. - Gần tuyến BRT, Vành Đai 4, tàu điện trên cao. 10 phút đến trung tâm Thanh Xuân, Mỹ Đình. Phù hợp kinh doanh: Showroom, văn phòng, spa, café hoặc cho thuê dòng tiền 80 triệu/tháng, xung quanh rất nhiều chung cư. - Giá 46 tỷ có thương lượng. - Anh Chị quan tâm hãy gọi cho em Hà: 0962861851 để e có thể hỗ trợ anh chị (em Hà chuyên liền kề, biệt thự Hà Đông).

Xem thêm

Liên hệ:

096 286 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

46 tỷ

5 PN, 5 WC
95 m²
484,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Terra An Hưng, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HH

Hữu Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn liền kề thô hiếm hoi mặt phố Nguyễn Thanh Bình chủ nhà quyết bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.