Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn C01.54 biệt thự An Vượng villas - Khu ĐT Dương Nội 0989325858

Ngày đăng: 29/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn C01.54 An Vượng Villas - Khu ĐT Dương Nội - DT 180m2, hướng Tây Bắc. - Vị trí siêu đẹp, làn 2 đường Lê Quang Đạo, cách hồ điều hoà Thiên văn học 50m. - Nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài, sổ đỏ sẵn giao dịch. - Mọi thông tin xin vui lòng liên hệ để biết thêm chi tiết. - Liên hệ Mr Tưởng 0989325858

Xem thêm

Liên hệ:

098 932 ****

Vị trí bản đồ

34 tỷ

180 m²
188,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
An Vượng Villa, Đ. Tố Hữu, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MS

Mr Smile

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn C01.54 biệt thự An Vượng villas - Khu ĐT Dương Nội 0989325858 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.