Tin đăng đã hết hạn.

Hàng f0 -- giá đầu tư -- mặt phố kinh doanh kđt văn phú -- nhà thô nguyên bản

Ngày đăng: 28/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

HÀNG F0 -- GIÁ ĐẦU TƯ -- MẶT PHỐ KINH DOANH KĐT VĂN PHÚ -- NHÀ THÔ NGUYÊN BẢN + Vị trí: + Nhà bán nằm trong trung tâm của KĐT Văn Phú, mặt trục chính kinh doanh đang cho thuê kinh doanh ác liệt. + Nhà bán nằm mặt trục chính kinh doanh đường rộng 19m, vỉa hè 4 m, thông sang đường Lê Trọng Tấn rộng 60m, đối diện khu dự án công viên. + Xung quanh là khu đô thị mới Phú Lương, công viên Văn Phú, trường THCS và THPT Marie Curie Văn Phú. Khu đô thị mới Văn Phú được ví như một thành phố thu nhỏ trong lòng quận Hà Đông. + Hiện trạng nhà thô chủ mới về hoàn thiện theo ý. + Sau nhà cả dãy đều được thêm 2m. + Thiết kế 5 tầng, cầu thang giữa. + Tầng 1: Để xe, khách, bếp + WC. + Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2 PN rộng khép kín 2 WC. + Tầng 4: 1 phòng và sân phơi. - Sổ đỏ đẹp, pháp lý chuẩn. + Diện tích: 90m + Mặt tiền: 4.5m. + Giá bán: 21.2 tỷ có thương lượng. + Liên hệ: Phạm Tuyên ĐT: 0989012121

Xem thêm

Liên hệ:

098 901 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

21,2 tỷ

4 PN, 5 WC
90 m²
235,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Phú, Đ. Phúc La, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TN

Tuyên Bđs Hà Nội

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng f0 -- giá đầu tư -- mặt phố kinh doanh kđt văn phú -- nhà thô nguyên bản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.