Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ- Bán nhà liền kề- Tera An Hưng -Nhà đẹp 5T, full nội thất- Kinh doanh đỉnh.

Ngày đăng: 25/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Liền kề Terra An Hưng- đường 17 -oto tránh đỗ ngày đêm. - Trục kinh doanh sầm uất nhất khu - Trường mầm non, tiểu học, THCS trong khu: An Hưng, Vạn Bảo, La Khê, Lê Quý Đôn. Quốc tế Nhật Bản, Quốc tế Việt Nam - Hồ điều hoà Thiên Văn Học, AEON HÀ ĐÔNG- chạy bộ vài bước chân. - Di chuyển đến các trường ĐH hàng đầu cả nước: ĐH An Ninh, Đại học Bưu Chính Viễn Thông, ĐH Kiến Trúc, ĐH Phenikka chỉ 5 phút ko lo tắc đường. - Kết nối với các tuyến phố lớn: Quang Trung- Nguyễn Trãi, Lê Quang Đạo, Tố Hữu, Lê Văn Lương. - Đi bộ 3 bước ra bến BRT, 5p ra ga tàu điện trên cao. Giao thông quá thuận tiện. - Chưa bao giờ bị úng, ngập - Sổ đỏ đẹp cất két sẵn sàng giao dịch ( Call/zalo) Ms Hương 0922688211 ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

092 268 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

86 m²
284,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Terra An Hưng, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0922688211

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ- Bán nhà liền kề- Tera An Hưng -Nhà đẹp 5T, full nội thất- Kinh doanh đỉnh. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.