Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán nhà liền kề phân lô - ô tô tránh - kinh doanh -buôn bán tấp nập -

Ngày đăng: 22/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHÀ LIỀN KỀ PHÂN LÔ - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH -BUÔN BÁN TẤP NẬP -KHU ĐÔ THỊ LA KHÊ HÀ ĐÔNG.DIỆN TÍCH :44 MÉT VUÔNG , 5 TẦNG , Vị trí : Toạ lạc trên đường KĐT mới, thừa hưởng cơ sở hạ tầng , giao thông thuận tiện , kết nối với nhiều trục đường huyết mạch như Đường Ngô Quyền , Tố Hữu , Đường Lê Trọng Tấn , Lê Văn Lương , Cách 500m - Đường Quang Trung , nhà Thi Đấu Hà Đông 500m - Bệnh viện Đa khoa Hà Đông , Viện Mắt 2,5 km- Aeon mall Hà Đông trung tâm thương mại lớn 2,5 km - Trường Quốc tế VIS , Trường liên cấp H.A.S , Trường Quốc tế Nhật Bản , trường mầm non , Tiểu học Gia Bảo ... 900m - Công viên Thiên Viên Học 5,5Km - Thiên đường Bảo Sơn , Trung tâm hội nghị quốc gia ....rất nhiều tiện ích bạt ngàn , trường chợ .... Pháp lý chuẩn - sổ đỏ chính chủ Liên hệ ngay 0708725811 để được xem.

Xem thêm

Liên hệ:

070 872 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,7 tỷ

5 PN, 4 WC
44 m²
334,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị La Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0708725811

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán nhà liền kề phân lô - ô tô tránh - kinh doanh -buôn bán tấp nập - - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.