Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề Nam La Khê - Hà Đông * 54m2 * 5tầng * 6 phòng ngủ * kinh doanh buôn bán sầm uất .

Ngày đăng: 22/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Nhà thuộc liền kề Nam la khê , thuộc khu đô thị nam la khê cạnh đường Lê trọng tấn , Quang trung , kinh doanh sầm uất , gần cổng chào khu đô thị Park City . - khu đô thị Nam La Khê gần khu đô thị văn phú , khu đô thị Park City , gần Metro , gần Quận uỷ Hà Đông . Giao thông thuận tiện đi các ngã lê trọng tấn , đường Quang trung , đường tố Hửu , Ngô thì nhậm , lê lai , lê hồng phong , tô Hiệu ..v - Tiện ích xung quanh ngập tràn gần trường học các cấp 1,2,3 trường văn khê , trường chuyên Nguyễn Huệ , trường Quang trung , trường Quấc tế , Đại học kiến trúc , Đại học Bưu chính viễn thông , Đại học phenikaa , gần bưu điện Hà Đông , bệnh viện Hà Đông , bến xe yên nghĩa ..vv - Nhà rất đẹp chủ tự xây rất tâm huyết , khách mua về ở ngay . Nhà để ở , Kinh doanh mọi mặt hàng cho thuê rất đẹp , thiết kế hiện đại đủ mọi công năng , phù hợp gia đình ở nhiều thế hệ . - tầng 1 thông sàn phòng khách , bếp , Wc . - tầng 2,3,4 mỗi tầng 2 phòng ngủ . - tầng 5 phòng thờ , sân phơi . - sổ đỏ cất két , vuông đét . - chủ nhà công chức giao viên rất dễ tính và thiện chí bán . - Anh chị có nhu cầu liên hệ em Dũng - sàn gỗ hoàng gia để được xem nhà miễn phí . - hotline : 0903476273

Xem thêm

Liên hệ:

090 347 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

5 WC
51 m²
245,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Khu đô thị Nam La Khê, Đ. Quang Trung, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Tiến Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề Nam La Khê - Hà Đông * 54m2 * 5tầng * 6 phòng ngủ * kinh doanh buôn bán sầm uất . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.