Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán gấp nhà vườn Geleximco, đấu lưng shophouse đường Lê Trọng Tấn nội thất gỗ xịn

Ngày đăng: 23/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần cần bán nhà vườn Geleximco D7 đấu lưng shophouse Lê Trọng Tấn, nhà hoàn thiện nội thất gỗ xịn, y như hình (gỗ Lim + Gỗ Đỏ). + Diện tích 120m², mặt tiền 6m, 4 tầng, WC cao cấp. * Nguyễn Đông 0849578668. Hỗ trợ giao dịch mua bán nhà chính chủ không qua trung gian - Xem nhà 24/24 - Hỗ trợ 100% các thủ tục liên quan.

Xem thêm

Liên hệ:

084 957 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

21,8 tỷ

120 m²
181,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NM

Nhật Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán gấp nhà vườn Geleximco, đấu lưng shophouse đường Lê Trọng Tấn nội thất gỗ xịn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.