Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm mặt phố LK Mỗ Lao - Hà Đông * diện tích 35 * 5tầng * giá 11tỷ * kinh doanh đĩnh .

Ngày đăng: 20/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Mặt phố Nguyễn văn lộc Hà Đông, 35m2 ,5 tầng, giá 11ty vỉa hè, ôtô tránh kinh doanh sầm uất ngày đêm . Vị trí khu đô thị Mỗ Lao , gần siêu thị BigC trần phú , gần cấp 1,2,3,gần trường Đại học kiến trúc , Đại học An ninh , Đại học Bưu chính viễn thông .. Giao thông tiện đường nguyễn anh trỗi , nguyễn văn lộc , trần phú Hà Đông , tố Hửu , Quang trung Hà Đông . Thiết kế thông sàn, ô chờ thang máy đầy đủ công năng sử dụng vừa ở vừa kinh doanh, hoặc cho thuê đều tốt. Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch ngay chủ nhà là quan chức quân đội rất thiện chí bán. LH Em Dũng - sàn gỗ hoàng gia để được xem nhà miễn phí và tư vấn nhiệt tình. Miễn tiếp MG và CĐT.

Xem thêm

Liên hệ:

090 347 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

11 tỷ

4 PN, 4 WC
35 m²
314,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Tiến Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm mặt phố LK Mỗ Lao - Hà Đông * diện tích 35 * 5tầng * giá 11tỷ * kinh doanh đĩnh . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.