Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Liền Kề Làng Việt Kiều 2 Mặt Kinh Doanh, View Mặt Hồ, View Công Viên DT 88m2 MT 6m 23.2 Tỷ

Ngày đăng: 19/09/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà chỉ cách mặt phố Nguyễn Văn Lộc vài nhà, mặt trước view Hồ điều hòa, mặt sau view công viên, tổng cộng có tận 2 khu vực đậu xe cho khách và nhân viên. - DT 88m2 x Mặt Tiền 6m Vô Cùng Hiếm. - Nhà còn rất mới, chỉ việc về dùng luôn và kinh doanh. - Trước nhà vỉa hè rộng, Ô tô tránh/dừng đỗ thoải mái - View thoáng, làm quán cafe/nhà hàng đẹp luôn. - Giá bán 23.2 Tỷ - Sổ đỏ vuông đẹp. Liên hệ: Lê Minh 0943329966

Xem thêm

Liên hệ:

094 332 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

23,2 tỷ

4 PN, 4 WC
88 m²
263,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
BN

BÁN NHÀ HÀ NỘI

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Liền Kề Làng Việt Kiều 2 Mặt Kinh Doanh, View Mặt Hồ, View Công Viên DT 88m2 MT 6m 23.2 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.