Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn Biệt Thự to tại khu độ thi mới Văn Khê - phường La Khê - Hà Đông, giá 34 tỷ

Ngày đăng: 19/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn Biệt Thự to tại khu độ thi mới Văn Khê - phường La Khê - Hà Đông. - Căn biệt thự 3 tầng bao gồm 4 phòng ngủ 4 vệ sinh, 1 phòng thờ, 1 phòng tập. - Diện tích rộng 184,8m2, khách hàng khi mua về có thể sửa sang lại hoặc xây cao hơn đã được cho phép. - Căn Biệt Thự gồm nhiều tiện ích, cách chợ 300m, khu vui chơi và trường học năm bao quanh khu đô thị La Khê, khách hàng không cần đi đâu xa, tiện nghi đầy đủ. - Xem nhà 24/7, liên hệ/zalo: 0335625767 em Quang.

Xem thêm

Liên hệ:

033 562 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,2m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

34 tỷ

4 PN, 4 WC
184.8 m²
183,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị La Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
QD

Quang Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn Biệt Thự to tại khu độ thi mới Văn Khê - phường La Khê - Hà Đông, giá 34 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.