Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 90m2 giá ưu đãi tại Lê Trọng Tấn, Hà Đông, 22,3 tỷ

Ngày đăng: 21/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự liền kề tại Geleximco Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội. Biệt thự có diện tích 90m2, mặt tiền 6m, thiết kế 4 tầng hiện đại, pháp lý đầy đủ. Giá bán ưu đãi 22,3 tỷ VND. Điểm đặc sắc: Biệt thự được trang bị đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, và giường ngủ, mang đến sự thoải mái cho gia đình. Khu vực này sở hữu mặt tiền rộng, thuận lợi nếu có nhu cầu kinh doanh. Giới thiệu tổng quan dự án: - Vị trí: Geleximco Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, TP. Hà Nội, gần Thiên Đường Bảo Sơn, chỉ 5,5km đến Trung tâm Hội nghị Quốc gia. - Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư Bất động sản An Bình và tập đoàn Geleximco. - Tiện ích: Công viên xanh, khu vui chơi trẻ em, bể bơi, khu thể thao phức hợp, hệ thống giao thông đồng bộ, gần các tiện ích dịch vụ hiện hữu. - Thiết kế: Khu đô thị chia thành 4 khu A (20 ha), B (21 ha), C (42 ha), D (40 ha); khu B chủ yếu là biệt thự. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Nguyễn Văn Bình 0332882826

Xem thêm

Liên hệ:

033 288 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,3 tỷ

90 m²
247,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
BN

Bình Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 90m2 giá ưu đãi tại Lê Trọng Tấn, Hà Đông, 22,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.