Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự lô góc - vị trí đẹp nhất Làng Việt Kiều Châu Âu - căn duy nhất có tầng hầm

Ngày đăng: 15/09/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Làng Việt Kiều Châu Âu với tiện ích vô vàn nằm trên trục đường Nguyễn Văn Lộc chạy dài đường lưu thông đi Tố Hữu - Nguyễn Trãi. Dt 190m2. - Căn biệt thự hướng Đông Nam duy nhất, căn góc, nằm đối diện vườn hoa, sân chơi. Khu vực để ở dành cho doanh nhân, giới giàu nghỉ dưỡng. - Căn duy nhất có hầm, khuôn viên có bảo vệ khu vực. - Điểm cộng là tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên. - Chủ xây dựng 130m2, còn lại làm sân + bể cá + tiểu cảnh.

Xem thêm

Liên hệ:

094 682 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

45 tỷ

5 PN, 5 WC
190 m²
236,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0946829826

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự lô góc - vị trí đẹp nhất Làng Việt Kiều Châu Âu - căn duy nhất có tầng hầm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.