Tin đăng đã hết hạn.

Siêu biệt thự lô góc parkcity hà đông. 242m x3T. Đẳng cấp giới thượng lưu. Cực hiếm nhà bán.

Ngày đăng: 15/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự siêu chất ở Evelyne Gardens - ParkCity Hà Nội, không nội thất, 3 tầng, 6PN, 4WC. Cửa chính hướng Tây Nam, ban công cũng Tây Nam, mặt tiền rộng 9m, đường vào rộng 15m, nên rất thoáng đãng. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, không lo về giấy tờ. Cuộc sống ở đây sẽ cực kỳ tiện nghi và thoải mái, phù hợp cho gia đình lớn hoặc ai thích không gian rộng rãi. + Giá: 79 tỷ VND + Diện tích: 242m2 + Phong thủy tốt, giúp gia chủ phát tài phát lộc. + Mặt tiền đẹp, có thể kinh doanh nếu muốn Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Quang Quyết 0965623163

Xem thêm

Liên hệ:

096 562 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

79 tỷ

4 WC
242 m²
326,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Evelyne Gardens - ParkCity Hà Nội, P. Lê Trọng Tấn, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TQ

Trần Quyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu biệt thự lô góc parkcity hà đông. 242m x3T. Đẳng cấp giới thượng lưu. Cực hiếm nhà bán. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.