Tin đăng đã hết hạn.

Gia chủ cần bán biệt thự Nguyễn Văn Lộc, Mỗ Lao, vị trí KD, DT 153m2, 4 tầng, mt 9m, giá 4x tỷ

Ngày đăng: 12/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Làng Việt Kiều Châu Âu với tiện ích vô vàn nằm trên trục đường Nguyễn Văn Lộc chạy dài đường lưu thông đi Tố Hữu - Nguyễn Trãi. - Căn biệt thự toạ lạc vị trí đẹp ngay sau mặt phố Nguyễn Văn Lộc, trước mặt view vườn hoa. Khu vực để ở dành cho doanh nhân, giới nhà giàu nghỉ dưỡng. - Căn biệt thự duy nhất bán trong khu vực. Chủ để lại toàn bộ nội thất. Thiết kế: - Tầng 1: Kinh doanh, phòng tiếp khách, wc. - Tầng 2: Gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh. - Tầng 3: Gồm 2 phòng ngủ khép kín, 1 phòng làm việc và thờ. - Tầng 4: Tum và sân phơi. Liên hệ xem nhà: 0862553692

Xem thêm

Liên hệ:

086 255 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

44,9 tỷ

5 PN, 4 WC
153 m²
293,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PP

Phạm Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia chủ cần bán biệt thự Nguyễn Văn Lộc, Mỗ Lao, vị trí KD, DT 153m2, 4 tầng, mt 9m, giá 4x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.