Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt thự đơn lập Việt Kiều Châu Âu, Nguyễn Văn Lộc Mỗ Lao 255m2*4T mặt tiền 15m, nhà đẹp ở luôn

Ngày đăng: 16/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự đơn lập tuyệt đẹp tại Làng Việt Kiều Châu Âu, đường Nguyễn Văn Lộc Mỗ Lao Hà Đông: - Vị trí trung tâm, khu vực dân trí cao cấp, không gian xanh, đường to thoáng, vỉa hè rộng. Bảo vệ 24/7. - Sổ đỏ chính chủ sẵn sang tên. - Diện tích 255m2, nhà xây 4 tầng, mặt tiền 15m, nhà có 5 ngủ khép kín, phòng khách, bếp thiết bị nội thất cao cấp. - Nhà cách mặt phố Nguyễn Văn Lộc, trung tâm ẩm thực chỉ vài bước chân, khu vực có rất nhiều tiện ích, xung quanh nhiều trường đại học, trường học các cấp con em học hành rất tiện. - Giá bán 67 tỷ. Liên hệ ngay Hưng BĐS Hà Đông để xem nhà và thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 260 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

67 tỷ

5 PN, 5 WC
255 m²
262,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nhà Phố Quang Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự đơn lập Việt Kiều Châu Âu, Nguyễn Văn Lộc Mỗ Lao 255m2*4T mặt tiền 15m, nhà đẹp ở luôn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.