Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Mỗ Lao 260m2, hoàn thiện cao cấp, bán 6 chục giá rẻ nhất rồi

Ngày đăng: 10/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ LÀNG VIỆT KIỀU CHÂU ÂU tại Mỗ Lao. Diện tích 260m2, thương lượng mạnh, mong muốn bán 6 chục hơn chút. Nhà đẹp, không vướng bất cứ yếu tố lỗi phong thuỷ nào cả Vị trí xương cá, 1 ngoặt từ Nguyễn Văn Lộc vào Biệt thự, Cách mặt phố 30m. Chủ nhà yêu mến nên giao chìa khoá cho em Hải môi giới kết nối. 0852056666

Xem thêm

Liên hệ:

085 205 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

60 tỷ

260 m²
230,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Mỗ Lao 260m2, hoàn thiện cao cấp, bán 6 chục giá rẻ nhất rồi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.