Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp BT An Vượng Villa KĐT Dương Nội 230m2 mặt tiền 9m bể bơi tầng 4 hơn 50 tỷ, LHCC 0963435088

Ngày đăng: 10/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán gấp BT An Vượng Villa KĐT Dương Nội 230m2 mặt tiền 9m bể bơi tầng 4 hơn 50 tỷ. LHCC 0963435088 - Vị trí đắc địa: + Nằm tại khu An Vượng Villa trung tâm khu đô thị Dương Nội, nơi quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hiện đại, môi trường sống trong lành. Kết nối thuận tiện tới Tố Hữu Lê Văn Lương + Vành đai 3, cách trung tâm Hà Nội chỉ 15 phút. + Sát Aeon Mall Hà Đông, Công viên Thiên Văn Học, trường học liên cấp, bệnh viện, siêu thị và khu thể thao. - Thông số & đặc điểm nổi bật: + Diện tích đất: 230m2, lô vuông vắn, phong thủy đẹp. + Xây dựng: 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng. + Mặt tiền: 9m không gian thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. - Công năng tiện ích: + Sân vườn rộng rãi, nhiều cây xanh. + Gara ô tô riêng, sức chứa 23 xe. + Phòng khách lớn, bếp cao cấp, phòng ngủ master, phòng sinh hoạt chung, phòng làm việc. + Nội thất nhập khẩu cao cấp, hoàn thiện tinh tế. + Đường trước nhà rộng, ô tô tránh nhau, phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng hoặc kinh doanh dịch vụ cao cấp. - Pháp lý: + Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên ngay. - Giá bán: Hơn 50 tỷ có thương lượng với khách thiện chí. - Liên hệ xem nhà: Nhung 0963435088

Xem thêm

Liên hệ:

096 343 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn

Vị trí bản đồ

55 tỷ

4 PN, 4 WC
230 m²
239,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
An Vượng Villa, Đ. Tố Hữu, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0963435088

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp BT An Vượng Villa KĐT Dương Nội 230m2 mặt tiền 9m bể bơi tầng 4 hơn 50 tỷ, LHCC 0963435088 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.