Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm LK mỗ lao - nguyễn văn lộc - Hà Đông * diện tích sử dụng 150m2 * 5 tầng * giá 11tỷ

Ngày đăng: 05/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Lk mỗ lao diện tích sổ đỏ 30m2 * 5tầng = 150m2 tổng diện tích sữ dụng , Ô tô tránh đỗ ngày đêm . - vị trí rất đẹp kinh doanh nhộn nhịp ngày đêm tất cả các mặt hàng như mở tạp hoá , quán ăn sáng , hay tiệm thuốc tây , sapa tóc , ..vv đều được . - Tiện ích ngập tràn , gần chung cư cao cấp TSQ làng việt kiều châu âu mỗ lao , chung cư mulberry , Đại học kiến trúc , siêu thị BigC trần phú Hà Đông , gần trường cấp 1,2,3 , trường liên cấp quấc tế vv - giao thông đường nguyễn văn lộc , nguyễn trãi , trần phú , đường thanh bình , tố hửu Hà đông . - Nhà thiết kế 5 tầng hiện đại phù hợp cho gia đình ở 3 thế hệ , hoặc vợ chồng trẻ vừa ở vừa cho thuê cửa hàng tầng 1 , tầng 2 kinh doanh dòng tiền ổn định . - chủ nhà công chức con cháu thành đạt làm ăn có lộc nay cần bán để mua nhà to hơn . - LH: em Dũng gia sang để xem nhà miễn phí 24/7 .

Xem thêm

Liên hệ:

090 347 ****

Vị trí bản đồ

11 tỷ

4 PN, 4 WC
30 m²
366,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Tiến Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm LK mỗ lao - nguyễn văn lộc - Hà Đông * diện tích sử dụng 150m2 * 5 tầng * giá 11tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.