Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà căn góc 105m KĐT Xa La Hà Đông, vị trí vàng, giá chỉ từ 251,x triệu/m, sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 08/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm căn góc 105m KĐT Xa La, Hà Đông Cần bán gấp nhà liền kề 105m, căn góc siêu đẹp tại khu đô thị Xa La, Hà Đông vị trí vàng, đường rộng thoáng, hạ tầng đồng bộ, tiện ích đầy đủ. Không gian thoáng đãng, thiết kế hiện đại, thích hợp an cư hoặc đầu tư sinh lời lâu dài. Giá chỉ từ 251,x triệu/m Sản phẩm cực hiếm trên thị trường Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh. LH Hùng: 0829131141 để giữ căn góc đẹp nhất hôm nay

Xem thêm

Liên hệ:

082 913 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26,4 tỷ

4 PN, 4 WC
105 m²
251,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TH

Trọng Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà căn góc 105m KĐT Xa La Hà Đông, vị trí vàng, giá chỉ từ 251,x triệu/m, sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.