Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đơn lập Le Jardin-Parkcity- 216m2-73 tỷ- căn vị trí siêu đẹp(k lỗi đường đâm)

Ngày đăng: 27/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Là 1 trong số những căn hiếm bán tại thời điểm hiện tại trong tổng số 57 căn giới hạn. Chủ nhà bán để chuyển sang Hồ Tây.

Xem thêm

Liên hệ:

097 234 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

73 tỷ

216 m²
337,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
ParkCity Hà Nội, P. Lê Trọng Tấn, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PN

Phan Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đơn lập Le Jardin-Parkcity- 216m2-73 tỷ- căn vị trí siêu đẹp(k lỗi đường đâm) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.