Tin đăng đã hết hạn.

Suất ngoại giao căn 75m2 TT40 khu đô thị Văn Phú có thương lượng, xây mới 5 tầng sau, nhà công viên

Ngày đăng: 26/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

TT40 - 15/ Nhà phố hiếm tại trung tâm Hà Đông. Mặt tiền 5m - xây 5 tầng: Không gian rộng rãi, tối ưu cho cả ở và kinh doanh. LIÊN HỆ: 0903021798 Nhà xây mẫu đồng bộ, kiến trúc hiện đại, khu đô thị kiểu mới tiện ích hoàn chỉnh. Vị trí trung tâm Hà Đông sát tuyến Metro Cát Linh Hà Đông, hạ tầng phát triển mạnh mẽ. Giá vẫn đang mềm hơn hẳn Văn Khê, Dương Nội, Geleximco. Gần nhiều trường đại học lớn: Kiến Trúc, An Ninh, Hà Nội. Sản phẩm cực khan hiếm mỗi dãy chỉ vài căn, càng về sau càng khó mua. Thông tin căn: - DT đất: 75m² Hướng đẹp, phong thủy vượng khí. - Giá gốc: 18,5 tỷ thanh toán sớm chỉ 16,7 tỷ (ưu đãi chiết khấu 5%). - Hỗ trợ vay ngân hàng: 5,3 tỷ linh hoạt tài chính. Nhà mới 100% Hoàn thiện, chỉ việc vào ở. Cơ hội vàng để sở hữu căn nhà phố hiếm hoi tại KĐT Văn Phú mua ngay hôm nay, mai đã khó tìm! Liên hệ ngay: 0903021798

Xem thêm

Liên hệ:

090 302 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

16,7 tỷ

75 m²
222,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Phú, Đ. Phúc La, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
DN

Duy Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất ngoại giao căn 75m2 TT40 khu đô thị Văn Phú có thương lượng, xây mới 5 tầng sau, nhà công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.