Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Văn Quán 216m², mặt tiền 10m, 4 tầng hoàn thiện đẹp, giá đầu tư chỉ 4x tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Biệt thự Văn Quán 216m², mặt tiền 10m, 4 tầng hoàn thiện đẹp, giá đầu tư chỉ 4X tỷ. Diện tích 216m² mặt tiền siêu hiếm 10m nhà 4 tầng kiên cố. Hoàn thiện nội thất sang trọng vào là mê ngay. Vị trí trung tâm, đường rộng, thoáng trước sau gần hồ, gần công viên. Giá chỉ 4X tỷ Hàng hiếm khu Văn Quán, giữ tiền tốt, sinh lời cao. Thiết thật thà có tâm 0971910690Zalo/call liền tay).

Xem thêm

Liên hệ:

097 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

46,9 tỷ

5 PN, 5 WC
216 m²
217,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
Nt

Nguyễn văn thiết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Văn Quán 216m², mặt tiền 10m, 4 tầng hoàn thiện đẹp, giá đầu tư chỉ 4x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.