Tin đăng đã hết hạn.

Dương Nội - Geleximco: 240m2, mặt tiền 12m. Giá 30.9 tỷ. Tôi chuyên bán khu Geleximco A - B - C - D

Ngày đăng: 30/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Dương Nội - Geleximco: 240m2, mặt tiền 12m. Giá 30.9 tỷ. Tôi chuyên bán khu Geleximco A - B - C - D. Thông số từ 80m2 - 315m2. Giá từ 16 tỷ - 160 tỷ. Tư vấn kỹ từng khu cụ thể. LH: 0946863568

Xem thêm

Liên hệ:

094 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

30,9 tỷ

5 PN, 5 WC
240 m²
128,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dương Nội - Geleximco: 240m2, mặt tiền 12m. Giá 30.9 tỷ. Tôi chuyên bán khu Geleximco A - B - C - D - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.