Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm ở đây chứ đâu, liền kề Văn Phú, 90m2, nói không với lỗi phong thủy

Ngày đăng: 26/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà định cư nước ngoài, nhiều tài sản cần bán bớt căn LK Văn Phú, giá rẻ nhất khu vực. DT 90m2. + Vị trí: Quá đẹp và tiềm năng, cách MP Lê Trọng Tấn 200m, giáp KĐT Phú Lương. + Khu dân trí cao, hàng xóm toàn các bác cán bộ về hưu, phù hợp để an sinh, Làm Văn Phòng. + Sổ đỏ chính chủ, sang tên cực nhanh. + LH. Em Hoàng Kiên: 0941251686. Nhiệt tình - tận tâm - chân thành.

Xem thêm

Liên hệ:

094 125 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

18,22 tỷ

90 m²
202,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Phú, Đ. Phúc La, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HK

Hoàng Duy Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm ở đây chứ đâu, liền kề Văn Phú, 90m2, nói không với lỗi phong thủy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.