Tin đăng đã hết hạn.

Bán Gấp Nhà KĐT Văn Khê, Hà Đông, 48m, 5 tầng, nhỉnh 14 tỷ - Ô tô tránh, vỉa hè, kinh doanh VP

Ngày đăng: 27/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán Gấp: Phân Lô Kinh Doanh - View cực thoáng - KĐT Văn Khê, Hà Đông Thông tin cơ bản: * Diện tích: 48m * Thiết kế: 5 tầng hiện đại, 4 phòng ngủ * Giá: 14.2 tỷ * Nằm trong Khu Đô thị Văn Khê, một trong những khu vực phát triển sôi động nhất Hà Đông. * Đường trước nhà 12m, có vỉa hè rộng rãi, ô tô đỗ cửa ngày đêm * Cách đường đôi kinh doanh sầm uất chỉ 10m, thuận tiện cho việc kinh doanh, mở văn phòng hoặc cho thuê. * Kết nối nhanh chóng đến các khu đô thị lớn: Dương Nội, Lê Trọng Tấn, Vạn Phúc, Ngô iThì Nhậm, Văn Phú... - Sổ đỏ chính chủ Anh/Chị quan tâm liên hệ em: 0368118779

Xem thêm

Liên hệ:

036 811 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

48 m²
295,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0368118779

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Gấp Nhà KĐT Văn Khê, Hà Đông, 48m, 5 tầng, nhỉnh 14 tỷ - Ô tô tránh, vỉa hè, kinh doanh VP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.