Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự liền kề Hoàng Thành Villas Mỗ Lao dt 108,5m², mt 7m, thang máy hiện đại, gara ô tô

Ngày đăng: 19/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự liền kề Hoàng Thành Villas Mỗ Lao kinh doanh sầm uất thang máy gara Nguyễn Văn Lộc, Hà Đông sát Làng Việt Kiều Châu Âu, giao Tố Hữu Lê Văn Lương Nguyễn Trãi cực thuận tiện. DT 108,5m² MT 7m. Xây 5 tầng, thang máy hiện đại, gara ô tô. Thiết kế: Tổng 7 phòng ngủ rộng, khách bếp thờ sân phơi. Tiện ích xung quanh đầy đủ: Trường quốc tế, bể bơi, siêu thị, nhà hàng. Kinh doanh mọi mô hình: Văn phòng, spa, showroom, nhà hàng. Sổ đỏ vuông đẹp, giao dịch ngay. Giá: 37 tỷ. Liên hệ: 0919596839

Xem thêm

Liên hệ:

091 959 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Bể bơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

37 tỷ

3 WC
108.5 m²
341,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Hoàng Thành Villas, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
VD

Van Dao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự liền kề Hoàng Thành Villas Mỗ Lao dt 108,5m², mt 7m, thang máy hiện đại, gara ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.