Tin đăng đã hết hạn.

Làng Việt Kiều Châu Âu nhà mặt hồ 88m², mặt tiền 5m + , hoàn thiện văn phòng, kinh doanh đỉnh cao

Ngày đăng: 20/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Làng Việt Kiều Châu Âu nhà mặt hồ 88m², mặt tiền 5m +, hoàn thiện văn phòng, kinh doanh đỉnh cao, giá đầu tư. Diện tích: 88m², mặt tiền hơn 5m, hoàn thiện chuẩn văn phòng. Vị trí vàng ngay mặt hồ, view siêu đẹp không gian thoáng đãng, phong thủy tốt. Đường rộng, vỉa hè thoáng, ô tô dừng đỗ, giao thông thuận tiện kết nối mọi tuyến phố lớn. Thiết kế tối ưu cho văn phòng, showroom, spa, hoặc kinh doanh đa ngành nghề. Giá đầu tư hấp dẫn, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng. Liên hệ em Thiết Thật Thà 0971910690

Xem thêm

Liên hệ:

097 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

24,2 tỷ

5 PN, 5 WC
88 m²
275 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
Nt

Nguyễn văn thiết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Làng Việt Kiều Châu Âu nhà mặt hồ 88m², mặt tiền 5m + , hoàn thiện văn phòng, kinh doanh đỉnh cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.