Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Góc Biệt Thự An Vượng Villa A2-07 227.5m2 , Hướng Đông Nam- Đông Bắc giá đầu tư

Ngày đăng: 19/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn A2-07 Biệt thự An Vượng Villa tọa lạc tại Lê Quang Đạo, Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội với diện tích 227.5m2, hướng Đông Nam -Đông Bắc + Thiết kế 4 tầng sang trọng, không gian sống thoải mái. + Nhà bàn giao nguyên bản của chủ đầu tư + Ngõ vào rộng 15m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. + Mặt tiền 23m, trước nhà rộng rãi, thoáng + Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần công viên Mễ Trì, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. + Trường THCS và THPT M.V. Lômônôxốp, trường mầm non Mỹ Đình 1, thuận tiện cho giáo dục. + Bệnh viện Thể thao Việt Nam, Bệnh viện Răng Hàm Mặt Hồng Ngọc - Cơ sở Phúc Trường Minh, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình. + Siêu thị Aoen Mall Hà Đông gần đó, dễ dàng mua sắm hàng ngày. Liên hệ để biết thêm chi tiết Lê Quốc Hán qua số điện thoại 0981443737

Xem thêm

Liên hệ:

098 144 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

50,05 tỷ

5 PN, 4 WC
227.5 m²
220 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
An Vượng Villa, Đ. Tố Hữu, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LH

Lê Quốc Hán

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Góc Biệt Thự An Vượng Villa A2-07 227.5m2 , Hướng Đông Nam- Đông Bắc giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.