Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề kđt Văn Phú vỉa hè rộng kinh doanh/vp 77m2, mt 4,5m, giá 16,3 tỷ

Ngày đăng: 15/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà liền kề kđt Văn Phú vỉa hè rộng kinh doanh/vp 77m2, mt 4,5m, giá 16,3 tỷ. Bán nhà liền kề vị trí đắc địa trong khu đô thị Văn Phú, đường phân lô, vỉa hè rộng, ô tô tránh và quay đầu thoải mái. Khu vực sầm uất, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc làm văn phòng, spa, cafe. Thông tin chi tiết: Diện tích: 77m2. Mặt tiền: 4.5m. Giá: 16.3 tỷ (có thương lượng). Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Thiết kế: Tầng 1: Sân để xe + phòng khách. Tầng 2: Phòng khách, bếp + WC. Tầng 3: 2 phòng ngủ, WC khép kín. Tầng 4: 1 phòng ngủ + phòng thờ. Tum: Téc nước + chỗ phơi đồ. Tiện ích xung quanh: Gần KĐT La Casta, Phú Lương. Gần trường THCS, tiểu học Văn Phú. 5 phút tới chợ Văn La, chợ Bông Đỏ. Nằm trung tâm quận, giao thông thuận tiện. Liên hệ Hiệp: 0984299395

Xem thêm

Liên hệ:

098 429 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,3 tỷ

3 PN, 3 WC
77 m²
211,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Phú, Đ. Phúc La, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MH

Mr Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề kđt Văn Phú vỉa hè rộng kinh doanh/vp 77m2, mt 4,5m, giá 16,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.