Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán biệt thự 2 mặt tiền An Phú Villa, gần Aeon Hà Đông & cv Thiên Văn, kđt Dương Nội

Ngày đăng: 15/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán biệt thự 2 mặt tiền An Phú Villa dãy Y01 đẹp nhất kđt Dương Nội. - Mặt đường Phan Kế Toại, vài bước tới CV Thiên Văn Học & Aeon Hà Đông. - Diện tích ~200m², hướng Đông, 4 tầng, mặt tiền 9m, đường 28m thông Vin Smart City. Sau nhà là vườn hoa, không gian xanh mát. - Kinh doanh đỉnh: Café, VP BĐS, nhà hàng hoặc để ở đều phù hợp. - Thiết kế linh hoạt: Tầng 1 làm VP + café, tầng 2 làm VP cty, tầng 3 - 4 để ở. - KĐT đẳng cấp, tiện ích cao, vận hành bởi CBRE. Cần bán gấp, giá cực tốt, có thương lượng cho khách hàng thiện chí. Bán trước T9, ưu đãi cho người mua nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

098 983 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

75,04 tỷ

4 PN, 4 WC
198 m²
378,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
An Phú Shop Villa, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Thị Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự 2 mặt tiền An Phú Villa, gần Aeon Hà Đông & cv Thiên Văn, kđt Dương Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.