Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5 tầng KĐT Văn Quán, ngay cổng Học viện An Ninh, phân lô vỉa hè, DT 73m2, mt 5m, kinh doanh

Ngày đăng: 13/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà khu phân lô vỉa hè Văn Quán, 73m2 x 5 tầng, ngay cổng HV An Ninh. Mặt tiền kinh doanh hơn 5m. Khu đông dân kinh doanh văn minh. 200m ra tới hồ Văn Quán. Pháp lý chuẩn chỉnh. Giá 18tỷ7 thương lượng nhiệt tình. Liên hệ Bình xem nhà trực tiếp qua số: 0328932333

Xem thêm

Liên hệ:

032 893 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,7 tỷ

73 m²
256,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐB

Đinh Thị Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5 tầng KĐT Văn Quán, ngay cổng Học viện An Ninh, phân lô vỉa hè, DT 73m2, mt 5m, kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.