Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề đẹp Văn Quán, 5 tầng, ô tô, văn phòng, Hà Đông, 18,18 tỷ

Ngày đăng: 19/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Nhà phân lô, liền kề KĐT Văn Quán, đường thẳng tắp, + Vị trí đẹp, Ô tô tránh, kinh doanh nhộn nhịp. + Diện tích 68m2, 5 tầng, thoáng sáng, ở rất thích. + Ở, làm Văn phòng, cho thuê rất đẹp. + Khu dân trí, cao, an ninh tốt. + Xung quanh nhiều tiện ích, hồ Văn Quán tập thể dục thích. + Thông ra Nguyễn Khuyến, Trần Phú, Đường 19/5, + Sổ đỏ vuông đẹp. + Giá bán: 18,18 tỷ có thương lượng với khách thiện trí. + Lh: Em Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

091 533 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,18 tỷ

5 PN, 3 WC
68 m²
267,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Dương Hùng Đĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề đẹp Văn Quán, 5 tầng, ô tô, văn phòng, Hà Đông, 18,18 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.