Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà lk kđt Xa La, Hà Đông 76m2, mt 5m, 4 tầng xây thô, khu vip gần viện 103, sổ đỏ. 17.5tỷ (tl)

Ngày đăng: 13/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Nhà bán thuộc KĐT Xa La, nằm cách viện 103 và phố Yên Xá khoảng 500m, giáp trục đường 70 sắp mở rộng rất tiềm năng, giao thông thuận tiện, đường trước nhà có vỉa hè 2 bên, ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, nhiều tiện ích (Gần chợ, trường, các bệnh viện lớn... ), khu vực người nước ngoài ở nhiều, nhu cầu cho thuê cao. Đầu tư giữ tiền hoặc ở đều rất tốt. - Vị trí căn nhà có kết nối giao thông tốt, vài phút di chuyển là ra trục đường 70 và trục tây nam đi KĐT Thanh Hà, Mậu lương, khu vực có nhiều cây xanh, cảnh quan đẹp, dân trí cao. - Hiện trạng nhà xây thô 4 tầng, tầng 1 thông sàn các tầng còn lại chia 2 phòng, nhà có thể lắp thang máy. - Căn nhà có giá bán hợp lý, chủ nhà thiện chí, giá chào 17.5 tỷ có thương lượng. - Pháp lý: Sổ đỏ cc. - Mọi thông tin liên quan bài đăng là chính xác, khách hàng quan tâm vui lòng liên hê: 0936216203Binh Minh). Trân trọng cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

093 621 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

5 PN
76 m²
230,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MM

Mr Bình Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà lk kđt Xa La, Hà Đông 76m2, mt 5m, 4 tầng xây thô, khu vip gần viện 103, sổ đỏ. 17.5tỷ (tl) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.