Tin đăng đã hết hạn.

BÁN CỤM 4 căn The Terra An Hưng đập thông mặt trục đường Nguyễn Thanh Bình 340mx24m mặtx8Tầng

Ngày đăng: 06/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Chính chủ bán gấp cụm 4 căn The Terra An Hưng La Khê - Sổ đỏ vĩnh viễn: 340mx8tầng x 24m mặt tiền - Mặt trục chính đường Nguyễn Thanh Bình 8 làn xe chạy ngày đêm, đường 42m! - Vị trí siêu đẹp kinh doanh lý tưởng! Thiết kế đập thông 4 căn! Có bán lẻ theo cặp! Thang máy nhập khẩu! - Giá bán 168 tỷ - Lh xem nhà 0961249968 ms Thuý có zalo

Xem thêm

Liên hệ:

096 124 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

168 tỷ

340 m²
494,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Terra An Hưng, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TN

Thuý Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN CỤM 4 căn The Terra An Hưng đập thông mặt trục đường Nguyễn Thanh Bình 340mx24m mặtx8Tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.