Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự khu C Geleximco Lê Trọng Tấn, 28,5 tỷ Hà Đông, Hà Nội

Ngày đăng: 10/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà biệt thự tại Geleximco Lê Trọng Tấn, một trong những khu vực phát triển sôi động tại quận Hà Đông, Hà Nội. - Diện tích rộng 160m², phù hợp cho gia đình lớn. - Thiết kế sang trọng, không gian sống thoáng đãng. - Giá bán hợp lý 28,5 tỷ VND. Ưu điểm: - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Môi trường sống trong lành, yên tĩnh, phù hợp với cuộc sống gia đình. Giới thiệu tổng quan dự án: - Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn nằm ở Phường Dương Nội, quận Hà Đông, TP. Hà Nội, cách Thiên Đường Bảo Sơn chỉ 5,5km. - Đầu tư bởi Công ty CP Đầu tư Bất động sản An Bình và tập đoàn Geleximco. - Khu đô thị được chia thành 4 khu A, B, C, D với nhiều loại hình nhà ở khác nhau, bao gồm biệt thự, nhà phố thương mại và chung cư cao cấp. - Tiện ích đầy đủ với công viên xanh, khu vui chơi trẻ em, bể bơi, khu thể thao phức hợp, và hệ thống giao thông đồng bộ.

Xem thêm

Liên hệ:

084 957 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

28,5 tỷ

160 m²
178,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NM

Nhật Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự khu C Geleximco Lê Trọng Tấn, 28,5 tỷ Hà Đông, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.