Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán nhanh biệt thự căn góc kinh doanh quán cafe Hà Đông, DT 125m2, 4T, MT 22m, 2x tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà có nhu cầu định cư sang nước ngoài nên quyết tâm bán nhanh căn biệt thự kinh doanh cafe đang rất đông khách. Căn biệt thự thuộc khu Khu đô thị Xa La ngay đường Phùng Hưng và Phúc La đi vào. + Đường trước nhà rộng hơn 8m, vỉa hè rộng 3m, lô góc 2 mặt đường ô tô tránh, mặt tiền 12m quyền lực, ở thì đẳng cấp, kinh doanh sầm uất. + Khu vực dân trí cao, tiện ích bạt ngàn, thông ô bàn cờ, cây xanh rợp bóng. + Thiết kế: - Tầng 1: Kinh doanh cafe, để xe. - Tầng 2: 2 phòng rộng làm văn phòng + WC. - Tầng 3: 3 phòng + WC khép kín. - Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi, phòng để đồ. + Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Liên hệ xem nhà: 0862553692

Xem thêm

Liên hệ:

086 255 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

29,8 tỷ

125 m²
238,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PP

Phạm Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán nhanh biệt thự căn góc kinh doanh quán cafe Hà Đông, DT 125m2, 4T, MT 22m, 2x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.