Tin đăng đã hết hạn.

Chủ sốt bán lk lô góc 2 thoáng kđt Phú Lương gần Văn Phú, Lê Trọng Tấn, Hà Đông

Ngày đăng: 05/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà liền kề tại KĐT Phú Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội, nổi bật với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Diện tích 85m2, giá 20 tỷ VND, với 5 phòng tắm và 5 tầng, mặt tiền rộng 15m, phù hợp cho gia đình lớn hoặc làm văn phòng. Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, và các trang thiết bị cần thiết, mang đến sự tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày. Đặc biệt, phong thủy tốt giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. - Điểm đặc sắc: + 5PN, 5WC. + Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh... + Mặt tiền rộng, thích hợp cho kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ. - Khu vực xung quanh: + Gần trường tiểu học Phú Lương 2. + Nhiều tiện ích xung quanh như công viên, trường học, bãi đỗ xe... - Giới thiệu dự án: Dự án KĐT Phú Lương do Công ty CP Đầu tư xây dựng Trung Việt làm chủ đầu tư, tọa lạc tại quận Hà Đông, TP. Hà Nội. Dự án có tổng diện tích 34,4 ha, bao gồm nhà cao tầng, nhà liền kề và biệt thự với thiết kế thông minh, tiện nghi. Các tiện ích như công viên cây xanh, khu thể dục thể thao, trường học mầm non và THCS đều được đầu tư bài bản. Để biết thêm chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay Dư Đình Chung qua số điện thoại.

Xem thêm

Liên hệ:

098 329 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20 tỷ

5 WC
85 m²
235,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Lương, P. Phú Lương, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
C4

Chung 438

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ sốt bán lk lô góc 2 thoáng kđt Phú Lương gần Văn Phú, Lê Trọng Tấn, Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.