Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 3 TỶ Biệt thự 232m2 Căn Góc Geleximco, Mặt Tiền 30m, Nhà Thô Giá Đầu Tư!

Ngày đăng: 05/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Giảm 3 TỶ Biệt thự 232m2 Căn Góc Geleximco, Mặt Tiền 30m, Nhà Thô Giá Đầu Tư! KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông Diện tích: 232m² Căn góc 2 mặt thoáng, mặt tiền cực rộng 30m Nhà xây thô, dễ thiết kế theo nhu cầu Giá giảm sâu 3 tỷ Cơ hội vàng cho nhà đầu tư Đường rộng, gần Aeon Mall Hà Đông, Thiên đường Bảo Sơn, Đại lộ Thăng Long Tiềm năng tăng giá mạnh Quỹ căn góc rất hiếm! Gọi ngay em Thiết 0971910690 để xem nhà và nhận giá tốt! #geleximco #bietthucangoc #haDong #letrongtan #batdongsan #canhotiemnang #giatot

Xem thêm

Liên hệ:

097 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

36 tỷ

5 PN, 5 WC
232 m²
155,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
Nt

Nguyễn văn thiết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 3 TỶ Biệt thự 232m2 Căn Góc Geleximco, Mặt Tiền 30m, Nhà Thô Giá Đầu Tư! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.