Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự Sân Vườn Làng Việt Kiều Châu Âu 165m2* Mặt Tiền 9m. View Khuôn Viên Hoàn Thiện Đẹp 42 Tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự sân vườn dãy đẹp nhất Làng việt kiều châu âu - Phố Nguyễn Văn Lộc. Diện tích 165m2* 4 Tầng. Vỉa hè rộng view sân chơi chỉ 42 tỷ ( Có thương lượng ). - Vị trí : Trục đường chính rộng 15m, vỉa hè 5m bảo vệ 24/24. Kết nối Trần phú và Vũ Trọng Khánh. - Khu toàn cán bộ sinh sống và làm việc nhiều cây xanh thoáng mát. Hồ điều hồ sống hưởng thụ - Nhà : Hoàn thiện đẹp ba mặt thoáng sân vườn rộng, gara xe 7 chỗ. Chủ ở có lộc con cái thành đạt. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, cất két. Hãy gọi luôn Hoàng Quý: 0835967888 ( Làm việc chính chủ ).

Xem thêm

Liên hệ:

083 596 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Sân chơi, Sân vườn
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

42 tỷ

5 PN, 4 WC
165 m²
254,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HQ

Hoàng Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự Sân Vườn Làng Việt Kiều Châu Âu 165m2* Mặt Tiền 9m. View Khuôn Viên Hoàn Thiện Đẹp 42 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.