Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 265tr/m2 bán nhà liền kề Văn Quán, Hà Đông, phân lô ô tô đỗ cửa, sát hồ Văn Quán LH 0968206342

Ngày đăng: 31/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Văn Quán 97m2, 4 tầng vỉa hè ô tô kinh doanh đỉnh. Văn Quán Hà Đông. Diện tích: 97m2, xây dựng: 4 tầng kiên cố. Mặt tiền: 4.2m. Sổ đỏ: Chính chủ, vuông vắn như A4. Vị trí đắc địa: Gần phố Nguyễn Khuyến, chợ, trường học, chỉ vài bước ra hồ Văn Quán đường Trần Phú. Khu vực sầm uất, dân trí cao, thích hợp kinh doanh, mở văn phòng công ty, showroom. Tiện ích xung quanh phong phú: Gần Học viện Mật mã, ĐH An Ninh, ĐH Kiến trúc, ĐH Hà Nội, trung tâm thương mại và nhiều dịch vụ. Thiết kế hợp lý: Tầng 1: Thông sàn kinh doanh, gara ô tô, bếp, WC. Tầng 2 & 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng, WC giữa. Tầng 4: Sân phơi + khu tiệc BBQ, view hồ Văn Quán, ngắm pháo hoa tuyệt đẹp. Phù hợp: Gia đình kết hợp ở + kinh doanh. Mở văn phòng công ty. Giữ tài sản tăng giá trị lâu dài tại khu Văn Quán Hà Đông. Liên hệ: 0968206342 - Xuân Huỳnh (Zalo/call).

Xem thêm

Liên hệ:

096 820 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

25,71 tỷ

4 PN, 3 WC
97 m²
265,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
XH

Xuân Huỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 265tr/m2 bán nhà liền kề Văn Quán, Hà Đông, phân lô ô tô đỗ cửa, sát hồ Văn Quán LH 0968206342 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.