Tin đăng đã hết hạn.

Hạ chào sốc 5 tỷ còn 59 tỷ (tl) siêu biệt thự trung tâm Hà Đông. KĐT An Hưng 238m2x4 tầng, mt 12m

Ngày đăng: 06/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Hạ chào sốc 5 tỷ còn 59 tỷ (thương lượng). Biệt thự trung tâm hà đông vị trí trung tâm vỉa hè rộng ô chờ thang máy kinh doanh, an sinh đỉnh cao. Diện tích 238m2 xây 4 tầng mặt tiền 12m Hà Đông. Vị trí trung tâm khu đô thị mới trung tâm Hà Đông, quy hoạch bài bản, hạ tầng đồng bộ, giao thông kết nối các trục Lê Văn Lương Tố Hữu KĐT Dương Nội Vạn Phúc. Biệt thự hoàn thiện mặt ngoài, bên trong khách tự decor theo gu thẩm mỹ. Có ô chờ thang máy vỉa hè cực rộng rất phù hợp để vừa ở vừa mở spa, showroom, VP. Thiết kế: Tầng 1: Gara ô tô sân vườn tiểu cảnh phòng khách bếp ăn WC. Tầng 2, 3: 4PN 4WC rộng thoáng. Tầng 4: Phòng ngủ sân cafe không gian thư giãn. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sẵn sàng giao dịch. Lh 0989793003

Xem thêm

Liên hệ:

098 979 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

59 tỷ

4 PN, 4 WC
238 m²
247,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới An Hưng, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PC

Phạm Tuấn Cảnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hạ chào sốc 5 tỷ còn 59 tỷ (tl) siêu biệt thự trung tâm Hà Đông. KĐT An Hưng 238m2x4 tầng, mt 12m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.