Tin đăng đã hết hạn.

Chủ thiện chí bán Lô góc KĐT Xa La - 125m2 - Mặt phố cho thuê sầm uất - Thiện chí thương lượng

Ngày đăng: 29/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN LÔ GÓC 4 TẦNG KĐT XA LA VỊ TRÍ ĐẸP, KINH DOANH CỰC TỐT Vị trí: Lô góc LK3-VT1, KĐT Xa La, Hà Đông mặt đường lớn, vỉa hè rộng thoáng, giao thông thuận tiện Diện tích đất: 124,6m² xây dựng 4 tầng kiên cố Mặt tiền siêu rộng: 22m cực hiếm, nổi bật toàn khu! Công năng sử dụng hiệu quả Tầng 1 đang cho thuê quán cafe dòng tiền ổn định Các tầng trên cho thuê văn phòng & để ở Vừa ở vừa kinh doanh sinh lời ngay! Tiện ích nổi bật xung quanh Cách Bệnh viện Quân Y 103, Viện Bỏng, BV K Tân Triều chỉ vài phút Gần Học viện Quân Y, ĐH Đại Nam, nhiều trường mầm non cấp 3 Xung quanh có VinMart, WinMart+, chợ Yên Xá, siêu thị tiện lợi Kết nối nhanh tuyến Metro Cát Linh Hà Đông, nhiều tuyến xe buýt Gần công viên Chu Văn An, sân thể thao, rạp CGV, Aeon Mall Hà Đông Pháp lý chuẩn chỉnh Sẵn sàng giao dịch ngay

Xem thêm

Liên hệ:

085 958 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

29,86 tỷ

4 WC
125 m²
238,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
VL

Vinhomes Quang Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ thiện chí bán Lô góc KĐT Xa La - 125m2 - Mặt phố cho thuê sầm uất - Thiện chí thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.